Bongdaso

*
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATB 11:00 FT <13> Blaublitz Akita
0 - 2
Ventforet Kofu <3>
+1/4 0 - 1 NHAT3 11:00 FT <11> Vanraure Hachinohe
2 - 1
FC Gifu <6>
+1/4 2 - 0

Bạn đang xem: Bongdaso

trác việt Anh
- 11:00 FT <3> Grulla Morioka (T)
3 - 1
Kamatamare San. <15>
-3/4 3 - 0 - 11:00 FT <4> Kataller Toyama
2 - 1
Tegevajaro Miyazaki <2>
-1/4 0 - 1 - 11:00 FT <14> Gainare Tottori
2 - 1
FC Imabari <12>
+1/4 0 - 0 NHATJFL 11:00 FT <3> Verspah Oita
1 - 0
Honda FC <2>
0 - 0 - 11:00 FT <10> Veertien Mie
1 - 1
FC Osaka <4>
0 - 1 - 11:00 FT <7> TIAMO Hirakata 1
2 - 4
Suzuka Point Getters <5>
2 - 0 - 11:00 FT <16> Honda Lock
0 - 0
Reinmeer Aomori <9>
0 - 0 NHAT3 11:10 FT <1> Roas. Kumamoto
1 - 0
Yokohama SCC <8>
-3/4 0 - 0 NHATB 12:00 FT <15> Tochigi SC
1 - 0
Zweigen Kan. <19>
+1/4 1 - 0 - 12:00 FT <8> JEF United Chiba
2 - 0
Giravanz Kita. <20>
-3/4 0 - 0 - 12:00 FT <17> Omiya Ardija
1 - 3
Mito Hollyhock <11>
-1/4 1 - 2 - 12:00 FT <7> Montedio Yama.
3 - 5
Machida Zelvia <5>
+0 2 - 0 - 12:00 FT <21> Ehime FC
1 - 2
Sagamihara <18>
-1/4 0 - 0 - 12:00 FT <16> Thespa Kusatsu
0 - 0
Alb. Niigata (JPN) <6>
+1/2 0 - 0 - 12:00 FT <12> Tokyo Verdy
1 - 1
Ryukyu <9>
-1/4 0 - 1 - 12:00 FT <22> Matsumoto Yama.
1 - 1
Renofa Yamaguchi <14>
-1/4 0 - 0 NHAT3 12:00 FT <9> Nagano Parceiro
1 - 1
Azul Claro Numazu <13>
-1/4 0 - 1 HQA 12:00 FT <6> Suwon FC
3 - 2
Jeonbuk H.Motor <1>
+1/2 2 - 0 AUSA 12:05 FT <11> Newcastle Jets
1 - 2
Central Coast <1>
+0 0 - 0 TQB 14:00 FT Jiangxi Liansheng (T)
2 - 2
Heil. Lava Spring
1 - 1
HKGA 14:00 FT <7> Hồng Kông U23
2 - 2
Hong Kong FC <6>
1 - 2 HQA 14:30 FT <3> Daegu
2 - 1
Suwon Bluewings <5>
-1/4 1 - 0 - 14:30 FT <2> Ulsan Hyundai
3 - 1
Jeju Utd <4>
-1/2 0 - 0 AUSA 14:45 FT <5> Macarthur FC (T)
1 - 1
Wellington Phoenix <7>
+0 0 - 1 UZBA 16:00 FT <10> Mash"al Mubarek
2 - 1
Qyzylqum <9>
+0 0 - 1 - 16:00 FT <13> Andijan 1
1 - 2
Navbahor <6>
+1/4 0 - 0 CZEB 16:15 FT <15> Vik.Zizkov (T)
0 - 0
Taborsko <9>
+0 0 - 0 - 16:30 FT <2> Sparta Praha B
2 - 1
SK Lisen <3>
-1/2 1 - 0 AUTB 16:30 FT <6> SV Lafnitz 1
1 - 4
Grazer AK <8>
-3/4 1 - 1 HKGA 16:30 FT <5> Lee Man FC
2 - 2
Kitchee <2>
+3/4 1 - 2
ngoại hạng Anh

Xem thêm: Mẫu Trần Thạch Cao Thả - 99+ Đẹp Cho Mọi Không Gian Nhà Trong Năm 2020

KAZC 17:00 FT Tobol Kostanay
0 - 2
Shakhter Kar.
-3/4 0 - 2 MLTA 17:30 FT <9> Santa Lucia FC 1
2 - 0
Birkirkara <4>
2 - 0 TNKA 17:30 FT <19> Kasimpasa
1 - 3
Fatih Karagumruk <6>
+0 1 - 3 TNKB 17:30 FT <4> Bandirmaspor
1 - 0
Kocaelispor <7>
-1/2 1 - 0 TBN3 18:00 FT Tudelano
0 - 0
UD Logrones
+0 0 - 0 - 18:00 FT Atl. Baleares
3 - 0
UCAM Murcia
-3/4 1 - 0 - 18:00 FT Athletic Bilbao B
0 - 1
Talavera
-1/4 0 - 0 - 18:00 FT Cornella
1 - 2
Sevilla B
-3/4 0 - 1 - 18:00 FT Rayo Majada.
1 - 2
Deportivo
+1/4 1 - 2 BDNB 18:00 FT <18> Academica Coim
1 - 2
Porto B <11>
-1/4 1 - 1
siêu hạng Anh
BDNC 18:00 FT Serpa
0 - 5
Estoril
0 - 2 NGA 18:00 FT <6> CSKA Moscow 1
0 - 0
Khimki <14>
-1 0 - 0 - 18:00 FT <11> Rostov
2 - 2
Ufa <12>
-1/4 1 - 1 NGB 18:00 FT <3> Torpedo Moscow
0 - 0
SKA-Khabarovsk <4>
-3/4 0 - 0 - 18:00 FT <8> Akron Togliatti
3 - 3
Tom Tomsk <13>
-3/4 1 - 0 - 18:00 FT <9> Veles Moscow
1 - 2
FK Orenburg <1>
+3/4 0 - 0 - 18:00 FT <18> Volgar Astrakhan
0 - 1
Krasnodar B <12>
-1/4 0 - 0 - 18:00 FT <20> Tekstilshchik Ivanov
1 - 3
Kuban <16>
+1/2 0 - 1 ESTA 18:00 FT <9> Tammeka Tartu
2 - 3
Vaprus Parnu <10>
1 - 1 LITA 18:00 FT <4> FK Panevezys
3 - 0
Nevezis <10>
3 - 0 THAA 18:00 FT <16> Chiangmai 1
0 - 1
Chiangrai Utd <6>
+1/2 0 - 1 - 18:00 FT <15> Prachuap FC
1 - 1
Police Tero FC <11>
-1/4 0 - 1 HLA 18:15 FT <11> Go Ahead Eagles 2
0 - 1
Groningen <14>
+0 0 - 0 UZBA 18:15 FT <11> Metallurg Bekabad
1 - 0
Turon Yaypan <14>
-3/4 1 - 0 ITA 18:30 FT <12> Sassuolo 1
2 - 2
Cagliari <19> 2
-1 1 - 1 POLA 18:30 FT <15> Nieciecza 1
1 - 1
Gornik Leczna <18>
-3/4 1 - 0 THAA 18:30 FT <10> Ratchaburi
3 - 2
nống Bua Pitchaya <8>
-1/2 1 - 1 TQB 18:35 FT Zhejiang Greentown (T)
2 - 1
Kunshan FC
-1 1/4 2 - 1 POLB 18:40 FT <6> LKS Lodz
2 - 0
GKS Tychy <7>
-1/4 1 - 0 ANHB 19:00 FT <17> Derby County
3 - 2
Bournemouth <2>
+3/4 1 - 2 ANHU23 19:00 FT <2-8> Sunderland U23
3 - 2
Southampton U23 <2-9>
1 - 1 DUC3 19:00 FT <9> Viktoria Berlin
1 - 1
Wurzburger <19>
-1/4 0 - 1 DUC4B 19:00 FT Hamburger II
3 - 0
Lubeck
+1/4 2 - 0 DUC4DB 19:00 FT <17> Union Furstenwalde 1
0 - 0
Optik Rathenow <20>
-1/4 0 - 0 - 19:00 FT <9> Tennis Borussia B. 1
4 - 1
CZ Jena <6>
+3/4 1 - 0 pha 19:00 FT <13> Stade Brestois 1
4 - 0
Lens <4> 1 2
+1/4 3 - 0 NGB 19:00 FT <19> Metallurg Lipetsk
0 - 1
Kamaz <10>
+1/4 0 - 1 AZEA 19:00 FT <2> Gabala FC
2 - 1
Sumqayit <6>
-3/4 0 - 0 BIHA 19:00 FT <11> NK Posusje
1 - 0
Leotar Trebinje <9>
0 - 0 MKDA 19:00 FT <1> Shkupi
5 - 0
Pelister <12>
3 - 0
siêu hạng Anh
- 19:00 FT <2> Academy Pandev 1
3 - 2
Tikves Kavadarci <10>
1 - 1 - 19:00 FT <5> FC Struga 1
1 - 0
Rabotnicki <8>
0 - 0 - 19:00 FT <11> Borec Veles
1 - 4
Renova <3>
0 - 3 - 19:00 FT <4> Shkendija
1 - 0
Bregalnica Stip <6>
0 - 0 SLOA 19:00 FT <8> Tabor Sezana
0 - 2
NK Bravo <3>
+0 0 - 1 UKRA 19:00 FT <15> FC Mynai 1
2 - 2
Inhulets Petrove <14>
+0 2 - 1 THAA 19:00 FT <1> Bangkok Utd 1
3 - 1
Muang Thong Utd <7>
-3/4 2 - 1 KSAA 19:15 FT <15> Hazm
0 - 3
Al Ettifaq <10>
+1/4 0 - 1 DUB 19:30 FT <18> Ingolstadt
1 - 1
Karlsruher <10>
+0 1 - 1 - 19:30 FT <8> Heidenheim
2 - 1
Holstein Kiel <16>
-1/4 1 - 1 - 19:30 FT <13> Dynamo Dresden
1 - 0
Fort.Dusseldorf <12>
+0 1 - 0 BIA 19:30 FT <6> Anderlecht 1
1 - 1
Kortrijk <10>
-1 1/4 0 - 1 SRBA 19:30 FT <11> Mladost Lucani
1 - 5
Crvena Zvezda <2>
+2 1 - 1 CZEB 19:30 FT <4> Sellier&Bellot Vlasim
2 - 0
Dukla Praha <5>
1 - 0 - 19:30 FT <7> Varnsdorf
3 - 1
SK Prostejov <6>
-1/4 0 - 1 KSAA 19:30 FT <11> Abha
2 - 0
Al Ahli (KSA) <7>
+1/4 0 - 0 OMC 19:40 FT Al Shabab (OMA)
0 - 0
Sur Club
0 - 0 ALBA 19:45 FT <4> Teuta Durres
2 - 2
Skenderbeu <9>
1 - 1 URUA 19:45 FT <12> CA Rentistas (T)
0 - 1
CA Progreso <15>
+0 0 - 1 ANHU23 20:00 FT <2-12> Middlesbrough U23
3 - 2
Norwich city U23 <2-7>
1 - 0 TBNA 20:00 FT <19> Getafe 2
4 - 0
Cadiz <16> 4
-1/2 1 - 0 TBNB 20:00 FT <8> Cartagena
1 - 0
Burgos CF <16>
-1/2 0 - 0 ITB 20:00 FT <14> Parma
1 - 1
Cosenza <15>
-1 50% 1 - 0 - 20:00 FT <6> Reggina
1 - 2
Cremonese <5>
+0 1 - 0 DUC3 20:00 FT <5> Waldhof Man.
3 - 3
Osnabruck <2>
-1/4 2 - 1 DUC4B 20:00 FT Ein. Norderstedt
1 - 2
Weiche Flensburg
+1/4 0 - 2 - 20:00 FT Holstein Kiel II
1 - 1
Drochtersen/Assel
-1/4 0 - 1 - 20:00 FT Hannoverscher SC
2 - 3
VfV 06 Hildesheim
+1/2 1 - 2 - 20:00 FT Teutonia Ottensen
5 - 1
Altona 93
-2 3 - 0 - 20:00 FT Oldenburg 1897
1 - 1
Atlas Delmenhorst
-1 1/4 0 - 0 - 20:00 FT Hansa Luneburg
0 - 0
Oberneuland
-3/4 0 - 0 DUC4N 20:00 FT <18> FSV Frankfurt
0 - 2
Offenbach <2>
+1 0 - 1 NGB 20:00 FT <2> Fakel
3 - 1
Neftekhimik Nizh <6>
-1/2 2 - 1 ESTA 20:00 FT <1> Levadia T.
1 - 0
Paide Linname. <3>
1 - 0 MLTA 20:00 FT <6> Sirens
1 - 6
Balzan <3>
0 - 5 CZEB 20:00 FT <1> Brno 1
3 - 2
MFK Chrudim <16>
-1 ba phần tư 2 - 0 TNKA 20:00 FT <3> Konyaspor
3 - 0
Rizespor <20>
-1 1 - 0 - 20:00 FT <11> Altay
1 - 3
Adana Demirspor <10>
-1/4 0 - 1 TNKB 20:00 FT <12> Denizlispor
2 - 1
Keciorengucu <17>
+0 0 - 1 DENA 20:00 FT <10> Nordsjaelland
1 - 1
Silkeborg IF <6>
+1/4 1 - 0 - 20:00 FT <3> Randers
4 - 1
Vejle <12>
-1 1 - 1 DENB 20:00 FT <2> Lyngby
1 - 0
Vendsyssel FF <10>
-1 0 - 0 - 20:00 FT <4> Fredericia
3 - 2
Nykobing <6>
-1/4 0 - 1 DUC4DB 20:05 FT <3> Lok.Leipzig
1 - 0
C. Leipzig <11>
-1 0 - 0 TSA 20:15 FT <7> St. Gallen
0 - 1
Lausanne Sports <9>
-1/2 0 - 1 ITA3 20:30 FT Alto Adige
1 - 1
Feralpisalo
-3/4 1 - 0 - 20:30 FT Catanzaro
1 - 1
Juve Stabia
-3/4 0 - 0 - 20:30 FT Taranto 1
3 - 2
Catania
+0 1 - 0 - 20:30 FT Giana Erminio
0 - 1
AC Renate
+1/4 0 - 1 - 20:30 FT Viterbese Calcio
2 - 1
Gubbio
+0 2 - 1